New Ranger Club : คลับพันธุ์แกร่งของคนรัก Ford Ranger

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ดู: 1266|ตอบกลับ: 17

MiNi Meeting เสาร์ที่ 10 สิงหาคม 2556

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lovesamak เมื่อ 2013-8-4 18:47

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lovesamak เมื่อ 2013-8-4 18:26

ขอเรียนเชิญ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกท่านเขตภาคอีสาน หรือใกล้เคียง พบปะสังสรรค์ แลกเปลี่ยนความรู้ พูดคุยในเรืื่องกิจกรรมต่างๆ ในอนาคต กันที่ สวนหรรษา ของคุณหมู หนองคาย ในวันเสาร์ที่ 10 สิงหาคม 2556 นี้ครับ รายละเอียดของกิจกรรมจะทยอยลงให้ทราบเรื่อยๆ ครับ

หนองคาย                อุดร                   ข่อนแก่น                     อุบล                    เมืองเลย                     

คุณหมู                    คุณกุ้ง                  คุณปอ                       คุณออ๋น                พี่ปั้ม  
               คุณกบ                    คุณสัน                 คุณออฟ
               คุณบอย                  คุณบอย               คุณเทพ
               คุณเอก                  คุณมัฆวาฬ              
                                           คุณโต้ง

กิจกรรมเพิ่มเติมครับ คุณปอจะนำเครื่องเสียงจาก zulex มาทดลองโซนอีสาน  ท่านไหนสนใจอยากดูว่าเครื่องเสียงตรงรุ่นของ.zulex ให้ท่านรอชมในงานวันที่ 10 นะครับ
โดยการติดให้รถ
1.คุณ กุ้ง  
2.คุณออ๋น

กระทู้ร้อนแรง
heatlevelMiNi Meeting เสาร์ที่ 10 สิงหาคม 2556
heatlevelจะได้เวลาเข้าศูนย์เช็คระยะ
heatlevelให้พี่นักมวย พี่เมธี ท่านเท
heatlevelพี่นักมวย ท่านเทพ บรรยากาศอ
heatlevelอังกฤษ ฝรั่งเศส ไทย
heatlevelเอาไว้ Dance ตอนสงกรานต์ครับ
heatlevelนอนกันยังครับ
heatlevelเรื่อง อุด EGR ครับ
heatlevelวันนี้ได้รับข่าวดี
heatlevelเอายังไงดีคับ
heatlevelใครจะขายหลังคาสามมิตร4ประต
heatlevelน้องนิวมีอาการ"จาม"ครับ

เจ้าของ| โพสต์ 2013-8-4 15:00:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สมาชิกท่านใดสนใจ ลงชื่อ พร้อมเบอร์โทรฯ พร้อมระบุด้วยว่าจะพักค้างคืนด้วยหรือเปล่าด้วยนะครับ จะได้จัดหาที่พักไว้สำหรับสมาชิกทุกๆ ท่านครับ
โพสต์ 2013-8-4 15:03:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อุดร อยากไปนำ เด้ คับ อ้าย
โพสต์ 2013-8-4 15:40:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lovesamak เมื่อ 2013-8-4 19:53

กิจนี้จะเป็นการพูดคุยกันนะครับทานข้าว ทำกับข้าวทานด้วยกัน ส่วนสมาชิกท่านไหนสนใจลงทะเบียนเลยครับ ชื่อพร้อมเบอร์โทร ครับในงานอาสจะมีอะไรดีๆๆอีกเยอะนะครับ

โพสต์ 2013-8-4 15:46:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไปด้วยคนครับ..ตามนัด
โพสต์ 2013-8-4 16:27:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย BlizZaDo เมื่อ 2013-8-4 15:03

ลงเบอร์โทรเลยครับ จะได้ติดต่อกันอีกทีครับ ผมก็ อุดร ครับ 088-0705853
โพสต์ 2013-8-4 17:22:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไปด้วย

แสดงความคิดเห็น

กลัวไม่มาน่ะสิ  โพสต์ 2013-8-4 17:31
โพสต์ 2013-8-4 17:29:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาให้จริงเถอะ..กลัวไม่มา
โพสต์ 2013-8-4 17:32:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย BlizZaDo เมื่อ 2013-8-4 15:03

มาเลยครับพี่พีน้องกันครับมาทานข้าวกัน
โพสต์ 2013-8-4 17:34:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย GT-PRO เมื่อ 2013-8-4 17:22
ไปด้วย

มาเลยพี่เบริด
:: รณรงค์เขตสุภาพชนของคนพันธ์แกร่ง / :: ประชาสัมพันธ์ โพสไว้ให้ถูกห้อง ค้นหาสะดวก ติดตามสบาย

กฏ ข้อบังคับของเว็บบอร์ดฉบับเต็ม

ดึงมาบางส่วนดังนี้
- ห้ามแสดงความเห็นพาดพิง ทำลายบรรยากาศการสนทนา หรือทำให้ผู้อื่นเสียหาย หรือ ทำลายความน่าเชื่อถือ
- เจ้าของชื่อล็อกอิน จะต้องรับผิดชอบต่อ ผลที่เกิดจากข้อความที่ปรากฏ จากชื่อล็อกอิน ของท่านทุกกรณี
- ห้ามโพส ข้อความ รูปภาพ คลิป หยาบคาย เสียดสี ลามก ผิดศิลธรรม อันดีงาม หรือ ก่อกวน
- หากตรวจพบการกระทำผิดข้อตกลง กฎระเบียบ ทางเว็บมีสิทธิ์ลบรายการ ความเห็นโดยไม่ต้องแจ้งให้สมาชิกทราบ
- เมื่อสมาชิกกดปุ่ม โพสต์ข้อความ ทางเว็บจะถือว่า ท่านรับทราบกฎระเบียบ และพร้อมที่จะปฏิบัติตาม

New Ranger Club เครื่อข่ายเว็บออนไลน์คุณภาพเขตสุภาพชน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

ข้อความ รูปภาพ คลิปวิีดีโอ ที่ถูกโพส บนหน้าเว็บ http://newrangerclub.com เกิดขึ้นจากการ เผยแพร่โดยสาธารณชน และได้เผยแพร่แบบอัตโนมัติ http://newrangerclub.com มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้ง one2club@gmail.com เพื่อดำเนินการต่อไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|รูปแบบข้อความล้วน|NewRangerClub.com

GMT+7, 2014-7-28 23:32 , Processed in 0.806230 second(s), 19 queries , Xcache On.